วันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลอีเซ ได้จัดทำโครงการฝึกอบรมการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในชุมชนและสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีวัตถุประสงค์
)เพื่อให้เยาวชนมีความรู้เรื่องโทษภัยของยาเสพติดและภูมิคุ้มกันสามารถปฏิบัติตนให้ห่างไกลจากยาเสพติด
)กลุ่มเป้าหมาย นักเรียนชั้นประถมศึกษา ปีที่ 4-6 รร. บ้านอีเซ คุรุราษฏร์วิทยา และ รร. เบญจคามวิทยาประชาสรรค์ >>เพราะกลุ่มเยาวชนจะเติบโตเป็นกำลังสำคัญที่ดีในการพัฒนาชุมชนในอนาคตต่อไป
![🙂](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4c/1/16/1f642.png)
![🙂](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4c/1/16/1f642.png)